Thành đoàn Hạ Long trao tặng quà cho trẻ em có hoàn cảnh khó khăn trên địa bàn xã Quảng La
Nhằm phát huy tinh thần tương thân tương ái, hỗ trợ giúp đỡ các trẻ em học sinh có hoàn cảnh khó khăn trên địa bàn xã chuẩn bị bước vào năm học mới 2022-2023. Ngày 14/8/2022 Ban Thường vụ Thành Đoàn phối hợp với Đoàn tình nguyện BNI Future và cá nhân ông Bùi Vũ Chiến – Giám đốc nội thất CCJ, Chủ tịch BNI Future tổ chức hoạt động tình nguyện, thăm tặng quà 10 trẻ em học sinh có hoàn cảnh khó khăn tại xã Quảng La.
Thành đoàn Hạ Long cùng các đơn vị tài trợ. Lãnh đạo xã tặng quà cho trẻ em có hoàn cảnh khó khăn
trên địa bàn xã Quảng La
Những phần quà ý nghĩa của Thành đoàn Hạ Long, các đơn vị tài trợ dành tặng cho các em có hoàn cảnh khó khăn chuẩn bị bước vào năm học mới đã kịp thời động viên các em nỗ lực vươn lên trong học tập; chia sẻ khó khăn với học sinh, gia đình học sinh trước thềm năm học mới.
Thành đoàn Hạ Long cùng các đơn vị tài trợ. Lãnh đạo xã thăm, tặng quà cho em Nguyễn Xuân Tình,
em Nguyễn Thị Bích Ngọc thôn 1 có hoàn cảnh khó khăn trên địa bàn xã
Tin tức khác
- TRUNG TÂM DỊCH VỤ KỸ THUẬT NÔNG NGHIỆP THÀNH PHỐ HẠ LONG TỔ CHỨC LỚP TẬP HUẤN CHƯƠNG TRÌNH KHUYẾN NÔNG NĂM 2024
- BAN THƯỜNG VỤ ĐẢNG ỦY XÃ QUẢNG LA LÀM VIỆC VỚI HỢP TÁC XÃ NÔNG DƯỢC XANH TINH HOA BÀN KẾ HOẠCH TỔ CHỨC LỄ HỘI HOA QUẢNG LA
- ĐOÀN THANH NIÊN PHỐI HỢP VỚI CÔNG AN XÃ TỔ CHỨC BUỔI SINH HOẠT HÈ TUYÊN TRUYỀN ĐẾN ĐOÀN VIÊN, THANH NIÊN KIẾN THỨC PHÒNG CHỐNG TÁC HẠI CỦA MA TÚY VÀ CÁC HÌNH THỨC LỪA ĐẢO TRÊN KHÔNG GIAN MẠNG
- BÀI TUYÊN TRUYỀN VỀ CẢI CÁCH HÀNH CHÍNH CỦA XÃ QUẢNG LA NĂM 2024.
- HỘI CỰU CHIẾN BINH XÃ QUANG LA TỔ CHỨC TRỒNG CÂY BÓNG MÁT TẠO CẢNH QUAN TUYẾN ĐƯỜNG DO HỘI PHỤ TRÁCH ĐẢM NHẬN VỀ VỆ SINH MÔI TRƯỜNG